[CSM Cup Hà Nội] Lịch thi đấu vòng loại ngày 12/01 (cập nhật 13h25')

Các Tướng Quân thân mến,

Hôm nay (chủ nhật 12/01), giải đấu CSM Cup Hà Nội sẽ đồng loạt khởi tranh tại 4 phòng máy trên địa bàn. 4 chiến đội hạng nhất của 4 phòng máy sẽ lọt vào vòng chung kết liên phòng máy sẽ diễn ra vào chiều hôm nay.

Ngay sau đây là danh sách chiến đội dự giải và lịch thi đấu ngày chủ nhật 12/01. Ban Tổ Chức sẽ liên tục cập nhật kết quả tại trang chủ, các Tướng Quân hãy chú ý đón xem.

DANH SÁCH & LỊCH THI ĐẤU CSM CÚP HÀ NỘI

Thời gian: 10h00 Chủ Nhật ngày 12/01/2014

STTTÊN PHÒNG MÁY VÀ DANH SÁCH ĐỘI THAM DỰ
Quỳnh Hương 2Xếp HìnhChinh YếnSilent Net
1 Hà Nội Style Nẫu Ruột Biển Sắt Ai Quan Tâm
2 Anh Em BG Spectre Sacred
3 Hii Hii 3Q Funny Bống Chỉ Có Feed
4 3QHN FaceBook 3Q Idol  
5 VUI LÀ CHÍNH Team 37 Net Anh Đạo  
6 one piece Yêu Game Hơn Gái LĐ La Dương  

Lịch thi đấu vòng loại tại Net Quỳnh Hương 2

  • 6 chiến đội sẽ chia cặp thi đấu loại trực tiếp. 3 chiến đội thắng cuộc sẽ bước vào thi đấu vòng tròn để chọn ra đội hạng nhất.
VÒNG LOẠI TRỰC TIẾP
TrậnCặp đấuThời gian & Phòng thi đấuKết quả
1 Hii Hii 10h05
(Phòng 13 - Củ 17)
Hii Hii
3QHN
2 Hà Nội STYLE 10h05
(Phòng 34 - Củ 17)
VUI LÀ CHÍNH
VUI LÀ CHÍNH
3 10h45
(Phòng 12 - Củ 17)
one piece
LƯỢT TRẬN THI ĐẤU VÒNG TRÒN TÍNH ĐIỂM
TrậnCặp đấuThời gian & Phòng thi đấuKết quả
1 Hii Hii 10h55
(Phòng 13 - Củ 17)
Hii Hii
VUI LÀ CHÍNH
2 Hii Hii 13h36
(Phòng 26 - Củ 17)
3 VUI LÀ CHÍNH 13h10
(Phòng 26 - Củ 17)

Lịch thi đấu vòng loại tại Net Xếp Hình

  • 6 chiến đội sẽ thi đấu theo hình thức loại trực tiếp để chọn ra đội thắng cuộc
Vòng loại 1/4
STTCặp đấuThời gian và phòng thi đấuKết quả 1/8
1 - - Nẫu Ruột
Nẫu Ruột
2 - - Anh Em BG
Anh Em BG
3 Team 37 10h30
(Phòng 175 - Củ 18)
Team 37
Yêu Game Hơn Gái
4 3Q Funny 10h30
(Phòng 177 - Củ 18)
FaceBook
FaceBook
Vòng loại & Chung Kết
STTCặp đấuThời gian và phòng thi đấuKết quả 1/8
5 Nẫu Ruột 11h00
(Phòng 131 - Củ 18)
Nẫu Ruột
Anh Em BG
6 Team 37 - FaceBook
FaceBook
7 Nẫu Ruột 13h30
(Phòng 260 - Củ 18)
-
FaceBook

Lịch thi đấu vòng loại tại Net Chinh Yến

  • 6 chiến đội sẽ được chia làm 2 bảng A, B để thi đấu vòng tròn tính điểm. 2 đội nhất mỗi bảng sẽ thi đấu với nhau để chọn ra đội hạng nhất.
Bảng A
TrậnCặp đấuThời gianPhòngKết quả
1 Biển Sắt 10h30 Phòng 73 - Củ 17 Spectre
Spectre
2 Spectre 11h00 Phòng 31 - Củ 17 Spectre
Bống
3 Biển Sắt - - (Không thi đấu vì đã chọn ra được đội hạng 1)
Bống
Bảng B
TrậnCặp đấuThời gianPhòngKết quả
1 3Q IDol - - Net Anh Đạo
Net Anh Đạo
2 Net Anh Đạo 10h30 Phòng 69 - Củ 17 Net Anh Đạo
LĐ La Dương
3 3Q IDol 11h00 Phòng 38 - Củ 17 LĐ La Dương
LĐ La Dương
CHUNG KẾT PHÒNG MÁY CHINH YẾN
TrậnCặp đấuThời gianPhòngKết quả
1 Spectre 11h45 Phòng 45 - Củ 17 Spectre
Net Anh Đạo

Lịch thi đấu vòng loại tại Net Silent

  • 3 chiến đội sẽ thi đấu theo hình thức vòng tròn tính điểm để chọn ra đội hạng nhất.
TrânCặp đấuThời gianPhòng thi đấuKết quả
1 AI QUAN TÂM 10h30 Phòng 216 - Củ 16 Sacred
Sacred
2 AI QUAN TÂM 11h30 Phòng 189 - Củ 16 Chỉ Có Feed
Chỉ Có Feed
3 Sacred 13h00 Phòng 278 - Củ 16 Sacred
Chỉ Có Feed

Chúc các Tướng Quân có những giây phút thư giãn, vui vẻ cùng "Game Củ Hành bự nhất Việt Nam!".

Top